Ham Long Hidden Gem Villa Hà Nội

( bán tại. Ham Long Sunny Hotel )
Hà Nội
Ham Long Hidden Gem Nhà nghỉ Hà Nội
7.5 Tốt
69 đánh giá

Ham Long Hidden Gem Villa Hà Nội

18 Ham Long, Hai Ba Trung, Hà Nội, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Ham Long Hidden Gem Villa nằm gần Hanoi Police Museum và chỉ cách 20 phút đi bộ từ trung tâm của Hà Nội.
Nhà nghỉ mát cách Chợ Đêm Phố Cổ Hà Nội 1.5 km và Tháp Rùa cách đó 19 phút đi bộ.
Tất cả các phòng đều được trang bị két sắt cho máy tính xách tay, lò sưởi bằng đá và cửa sổ cách âm, cũng như phòng tắm với vòi rửa vệ sinh thông minh, phòng tắm đứng và nhà vệ sinh riêng.
Quý khách có thể thử các món ăn Việt Nam tại Bun Cha Huong Lien, nằm trong vòng 300 mét. Ham Long Hidden Gem Villa cách nhà ga Ha Noi khoảng 15 phút đi bộ.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Internet
  • Thân thiện với trẻ em
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Hà Nội
Địa điểm tham quan
  • Xinh Spa - 750 m
  • Bambou Silk - 1.1 km
  • Hanoi Temple of Literature - 2.2 km
  • Chula fashion showroom - 1.1 km
  • Vietnamese Women\'s Museum - 500 m
  • Ba Dinh Square - 600 m
  • Vietnam National Museum of History - 850 m
  • Cultural Friendship Palace (Cung Van Hoa Huu Nghi) - 1.1 km
Địa điểm tham quan
  • Noibai International - 22.9 km
Địa điểm tham quan
  • Ga Hà Nội Railway station - 1.5 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Wi-Fi miễn phí tại các khu vực công cộng
  • Két sắt an toàn

Ăn uống

  • Ấm đun nước điện

Tiện nghi Phòng

  • Wi-Fi trong phòng
  • Khu vực tiếp khách
  • Phòng thay đồ
  • Bàn ăn
  • Tiện nghi ủi
  • Máy giặt
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Chăn điện
  • Tivi màn hình phẳng
  • Máy tính trong phòng
  • Đồng hồ báo động AM/FM
  • Cũi
  • Sàn gỗ
Tiện nghi cơ bản
  • Internet
  • Thân thiện với trẻ em

Policy

Đăng ký vào: từ 12:00 cho đến 22:30
Thủ tục thanh toán: từ 05:00 cho đến 12:00
  • Trẻ em và giường phụ
  • Không có cũi được cung cấp trong phòng.
Nhập ngày
Nhập ngày
T3 25 Aug
T4 26 Aug
Khách
Tìm khách sạn ở Hà Nội